Kujerar ɗagawa ta lantarki tana ba da hanya mai sauƙi da aminci don jigilar majiyyaci, mai kulawa zai iya ɗaga majiyyaci cikin sauƙi ta hanyar amfani da na'urar sarrafawa ta nesa, da kuma tura majiyyacin zuwa gado, bandaki, bayan gida ko wasu wurare. Yana ɗaukar tsarin ƙarfe mai ƙarfi, tare da injuna biyu, tsawon rai na sabis. Yana hana ma'aikatan jinya daga lalacewar baya, mutum ɗaya zai iya motsawa cikin sauƙi da sauƙi, rage ƙarfin aikin ma'aikatan jinya, inganta ingancin aikin jinya da rage haɗarin jinya. Hakanan yana ba marasa lafiya damar dakatar da hutun gado mai tsawo da ƙara yawan motsa jiki.
1. Kujerar canja wuri na iya motsa mutanen da ke kwance a kan gado ko kuma waɗanda ke kan keken guragu na ɗan gajeren lokaci kuma yana rage yawan aikin masu kulawa.
2. Yana da ayyukan kujera mai ƙafafu, kujera mai shimfiɗa gado, kujera mai shawa da sauransu, wanda ya dace da jigilar marasa lafiya daga gado, kujera, teburin cin abinci, bandaki da sauransu.
3. Tsarin ɗagawa na lantarki.
4. Tsawon da za a iya daidaita shi da 20cm
5. Tashar da za a iya cirewa
6. Kujera mai raba 180°
7. Sarrafa ta hanyar na'urar sarrafawa ta nesa
Ya dace da yanayi daban-daban, misali:
Canja wurin kwanciya, canja wurin zuwa bayan gida, canja wurin zuwa kujera sannan a mayar da shi zuwa teburin cin abinci
1. Tsawon ɗaga kujera: 45-65cm.
2. Masu gyaran kunne na likitanci: babbar dabaran gaba 4 ", babbar dabaran baya 4" ta duniya.
3. Matsakaicin nauyin kaya: 120kgs
4. Injin lantarki: Shigarwa 24V; Wutar lantarki 5A; Wutar lantarki: 120W.
5. Ƙarfin Baturi: 4000mAh.
6. Girman samfurin: 70cm *59.5cm*80.5-100.5cm (tsawo mai daidaitawa)
Kujerar canja wurin ɗagawa ta lantarki ta ƙunshi
kujera mai raba, injin gyaran jiki, mai sarrafawa, bututun ƙarfe mai kauri mm 2.
Tsarin Buɗewa na Baya na 180°
Ɗaga Wutar Lantarki ta Mai Kula da Nesa
Matashin kai mai kauri, mai daɗi kuma mai sauƙin tsaftacewa
Tayoyin Duniya marasa sauti
Tsarin hana ruwa shiga don amfani da shawa da kwamfutoci