shafi_banner

labarai

Fasaha ta Shenzhen Zuowei ta shiga cikin Jerin Kamfanoni Masu Daraja na China na 2023

A ranar 25 ga Disamba, 2023, an fitar da "Jerin Kamfanonin da Suka Fi Muhimmanci a China ·2023". An sanya Shenzhen Zuowei Technology a cikin jerin Kamfanoni 30 Mafi Muhimmanci a China na 2023 don kirkire-kirkire a fannin lafiya tare da kirkirar samfuran fasaha, ƙarfin ci gaba da kuma gasa a kasuwa.

https://www.zuoweicare.com/

Investorscn.com sanannen dandamali ne na hidima don ƙirƙirar jari da masana'antu a China. "Jerin Kamfanoni Mafi Daraja na 2023 a China" yana aiki a matsayin abin da ake sa ran zai zama babban abin da zai nuna darajar kasuwanci a kowace shekara. Yana zaɓar manyan kamfanoni a fannoni daban-daban daga girman ci gaba, kirkire-kirkire, kuɗi, haƙƙin mallaka, aiki, tasiri, da sauransu, tare da bayanan cibiyar masu zuba jari ta WFin, da nufin gano China da ke ci gaba da ƙirƙirar kasuwanci mai daraja.

Fasaha ta Shenzhen Zuowei ta mayar da hankali kan kula da tsofaffi masu nakasa. Tana ba da cikakkun mafita ga kayan aikin kulawa mai hankali da dandamalin kulawa mai hankali game da buƙatun tsofaffi shida na nakasassu, gami da yin bayan gida, wanka, sanya tufafi, shiga da fita daga gado, da kuma yawo. Ta ƙirƙiro kuma ta tsara jerin kayan aikin kulawa mai hankali kamar robot na kula da marasa lafiya masu hankali, injunan wanka masu ɗaukar hannu, keken guragu masu hankali, robot na taimakon tafiya mai hankali, kujerun canja wurin ɗagawa masu aiki da yawa da sauransu. A halin yanzu, ana amfani da kayayyakin a gidajen kula da tsofaffi, cibiyoyin kiwon lafiya, iyalai da al'ummomi a faɗin ƙasar, suna ba da ayyukan kulawa mai hankali ga dubban miliyoyin tsofaffi masu nakasa, kuma an yaba su sosai kuma an amince da su.

An sanya shi cikin jerin manyan kamfanoni 30 masu kirkire-kirkire a fannin lafiya na shekarar 2023, ba wai kawai ya nuna fasahar Shenzhen Zuowei ba, a fannin kirkire-kirkire a fannin fasaha, karfin alama, kirkire-kirkire a tsarin kasuwanci, da sauransu, har ma ya kawo ƙarin ci gaban Damammaki da tallafi a nan gaba.

A nan gaba, Shenzhen Zuowei Technology za ta ci gaba da bayar da cikakkiyar fa'idodinta, ta ci gaba da haɓaka sabunta samfura da sake fasalin su tare da ci gaban fasaha, samar da kayayyaki da ayyuka mafi kyau, da kuma taimaka wa iyalai masu nakasa miliyan 1 su rage matsalar "mutum ɗaya yana da nakasa kuma dukkan iyali ba shi da daidaito". Taimakawa wajen haɓaka gina ingantaccen ƙasar Sin.


Lokacin Saƙo: Janairu-09-2024