shafi_banner

labarai

Fasaha ta Shenzhen zuowei ta goyi bayan Gasar Kwarewar Kula da Tsofaffi Masu Lafiya ta Kwalejin Sana'o'i ta Jiangxi ta 2023

Zuowei Tech

A ranar 28 ga Disamba, gasar "Lafiyayyen Kula da Tsofaffi" ta ƙungiyar ƙwararru ta manyan ƙungiyoyin sana'o'i na Gasar Ƙwarewar Kwalejin Sana'o'i ta Jiangxi ta 2023 ta buɗe a Kwalejin Fasaha da Fasaha ta Yichun. Shenzhen zuowei Technology Co., Ltd., a matsayin ɓangaren tallafawa taron, ta ba da tallafi mai yawa ga gasar a lokacin gasar.

Wannan gasa tana ɗaukar tsawon kwana biyu. Mahalarta gasar suna buƙatar amfani da sabbin kayan aikin kiwon lafiya masu wayo da matakan kulawa don samar da ayyuka ga tsofaffi ta hanyar hanyoyin kamar kimantawa, tsarawa, aiwatarwa da tunani bisa ga yanayin shari'ar a cikin sassa uku na gida, al'umma da kula da lafiya. Samar da ayyukan kulawa na ƙwararru da na yau da kullun, da kuma samar da tsare-tsaren kulawa, fosta na ilimin lafiya, rahotannin tunani da tsare-tsaren kulawa na ci gaba.

Bukatar zamantakewa ta tsufa mai lafiya tana sanya babban buƙata ga horo da samar da ƙwararrun ma'aikatan jinya na likitanci. Cibiyoyin kula da lafiyar zamantakewa muhimmin ƙarfi ne a fannin tsufa mai lafiya. Ta hanyar gudanar da wannan gasa, an ƙirƙiri yanayi mai kyau na zamantakewa don haɓaka ci gaban ƙwararru da daidaito na ma'aikatan jinya na likitanci, kuma an ƙirƙiri wani ƙarfi mai mahimmanci da ƙarfi don taimakawa wajen gina ƙasar Sin mai lafiya.

Shenzhen zuowei Technology za ta ci gaba da ƙarfafa manufar hidimarta, ta ci gaba da ƙarfafa haɗin gwiwa da makarantun sana'o'i da cibiyoyin kula da lafiyar zamantakewa, da kuma ƙara haɓaka canjin sakamakon albarkatu bisa ga ƙwarewarta a gudanar da gasa. Ta hanyar gasar, Shenzhen ta haɓaka haɗin gwiwa tsakanin kimiyya da fasaha, makarantun sana'o'i, da cibiyoyin kula da lafiyar zamantakewa, ta gina dandamali don haɓaka hazaka masu inganci, ta fahimci tsarin horar da hazaka wanda ya haɗa aiki da karatu, kuma ta taimaka wa makarantun sana'o'i da cibiyoyin kula da lafiyar zamantakewa su daidaita da manyan masana'antar lafiya. , Gina hazaka masu inganci.

https://www.zuoweicare.com/incontinence-cleaning-series/

A lokacin gasar, ma'aikatan fasaha na Shenzhen zuowei sun gabatar da nasarorin kimiyya da fasaha wajen haɗa masana'antu da ilimi, gasa da masana'antu ga ƙungiyar alkalan gasar ƙwarewar ma'aikatan jinya ta Hukumar Lafiya ta Ƙasa, kuma sun sami yabo daga alkalan.


Lokacin Saƙo: Janairu-09-2024