shafi_banner

labarai

An Gudanar da Bikin Bude Kwalejin Koyon Zuowei da Rarrabawa da Zhicheng Acadamy Cikin Nasara

Mai samar da kayayyakin jinya masu hankali-Zuowei

Rabawa shine farkon koyo, kuma koyo shine farkon nasara. Koyo shine tushen kirkire-kirkire na sabis, da kuma tushen ci gaban kasuwanci. Zuowei ya bunƙasa cikin sauri a cikin ci gaba da koyo

A ranar 4 ga Mayu, an gudanar da taron raba ilimin fasaha da kuma bikin bude Kwalejin Zhicheng cikin nasara.

Da farko dai, Mr. Peng ya tabbatar da cikakken sakamakon koyo da raba wannan sansanin horo. Ya nuna cewa ya kamata mu koyi yadda za mu sarrafa motsin zuciyarmu, mu koyi yadda za mu shawo kan tsoro, mu gyara kurakuran yin uzuri da jinkirtawa; ya kamata mu gode wa kowane mutum mai daraja a rayuwarmu; ya kamata mu kuma karya tunanin da ke cikinmu, mu yi imani da kanmu, kuma kada mu sanya iyaka ga kanmu; haka nan, ya kamata mu ci gaba da jin tsoro; Ya yi tunanin cewa, inganta gasa tsakanin kamfanoni shine kawai don inganta gasa tsakanin hazikai.

Na gaba, mutumin tsibirin ya raba kwarewarsa bayan horon daga fannoni huɗu:
1.Kada ka sanya wa kanka shingen tunani yayin da kake yin wani abu, matuƙar ka karya kanka ka kuma cire shingen da ke cikin zuciyarka, za ka iya cimma burinka;
2. Yin aiki tare a matsayin ƙungiya don cimma burin cikin sauƙi;
3. Yi ƙoƙarin yin komai, sakamakon ba zai yi muni ba;
4. Ku ci gaba da godiya, ku gode wa iyaye don tarbiyya, ku gode wa malamai don ilmantar da su, ku gode wa abokai don kulawa, ku gode wa abokan aiki don taimako.

Daga nan, Qingfeng ta raba gogewarta a matsayin mataimakiyar malamar makaranta a kowane zaman wasa. Ta ce za ta yi ƙoƙarin yin abin da ya dace a nan gaba a aikinta da rayuwarta kuma za ta zama mutum mai gaskiya, aminci, da kuma alhaki.

Bayan haka, da yawa daga cikin membobin Kwalejin Zhicheng sun bayyana gogewarsu da kuma tunaninsu game da horon.

Taron ya kuma gudanar da bikin buɗe makarantar, wannan makarantar za ta zama muhimmin wuri na tallata al'adun kamfanoni, babban aikinta shine yin aiki da al'adun kamfanoni, haɓaka aiwatar da dabarun, gina ƙungiyar ilmantarwa, inganta ingancin ma'aikatan kamfanoni gabaɗaya da kuma haɓaka tasirin kamfanin.

A ƙarshe, kamfanin ya ƙaddamar da sansanin horar da golf na farko. Golf, a matsayin wasan ɗan adam, ba wai kawai an san shi da kyawunsa ba, har ma yana wakiltar al'adu da ma'ana mai zurfi; yana taimaka mana mu ji daɗin yin amfani da kulob yayin da muke ƙarfafa jikinmu da kuma nisantar hayaniya da birnin da kuma komawa ga yanayi.

Wannan salon koyo da rabawa ya taimaka wa dukkan ma'aikata wajen inganta tunani da fahimtarsu. A lokacin tsarin haɓakawa, dukkan ma'aikatan ZUOWEI za su yi aiki tare, su haɗa kai su yi aiki tuƙuru don ci gaba da inganta kansu, ƙarfafa kamfanin ta hanyar ba da ƙarin gudummawa, da kuma ƙoƙarin taimaka wa iyalai miliyan ɗaya na nakasassu don rage nauyin "mutum ɗaya ya nakasa, dukkan iyali ya rasa iko"!


Lokacin Saƙo: Mayu-19-2023