shafi_banner

labarai

An gayyaci Zuowei Tech don shiga cikin Babban Taron Gina Haɗin gwiwa na Al'umma Mai Inganci ta LOT da kuma Nunin Al'umma Mai Inganci ta Tech G Intelligent LOT.

Daga ranar 12 ga Oktoba zuwa 14 ga Oktoba, Tech G 2023, bikin baje kolin fasahar lantarki ta masu amfani da kayayyaki na Shanghai na kasa da kasa, an gudanar da shi a Cibiyar Baje kolin Kasa da Kasa ta Shanghai a matsayin wani muhimmin biki ga masana'antar fasaha da ke mai da hankali kan kasuwannin Asiya da Pasifik da na duniya. An gayyaci ShenZhen, a matsayin cibiyar fasaha, don shiga cikin Babban Taron Gine-gine na Al'ummar Fasaha ta LOT mai Inganci da kuma baje kolin Al'ummar Fasaha ta LOT mai Inganci.

https://www.zuoweicare.com/toilet-chair/

Gina al'ummar kirkire-kirkire masu wayo na LOT mai inganci tare da haɗin gwiwa yana mai da hankali kan cikakkun buƙatun sauye-sauyen dijital da Gwamnatin Gundumar Shanghai ta gabatar dangane da "tattalin arziki, salon rayuwa, da shugabanci". Ta hanyar yanayin aikace-aikace masu amfani kamar "sabis na tsayawa ɗaya ga abu ɗaya" a yankin ShenShan, ƙungiyar gine-gine da mai amfani sun haɗu suna haɓaka tsarin sabis na LOT mai wayo wanda yake da amfani, mai sauƙin sarrafawa, kuma mai sauƙin amfani. Wannan tsarin yana jagorantar sauye-sauyen dijital da haɓaka gine-gine na al'umma, aiki, haɓakawa, da gudanarwa, gaba ɗaya aiwatar da "Shirin Aiwatarwa don Tsarin Canjin Dijital na Birnin Shanghai" da kuma bincika hanyar aiwatarwa don gina haɗin gwiwa mai inganci na al'ummomin LOT masu wayo masu wayo.

A rumfar baje kolin Intelligent LOT Innovation Community, akwai yawan mutanen da ke neman shawara akai-akai. Kayayyakin fasahar ShenZhen, ciki har da robot masu wayo, injinan shawa mai ɗaukuwa, da robot masu ciyar da abinci, sun jawo hankalin baƙi da yawa su tsaya su duba. Waɗannan samfuran sun sami yabo sosai daga masana'antar da masu amfani da su.

Ma'aikatan Zuowei Tech sun gabatar da cikakkun bayanai game da aikin samfur da fa'idodinsa ga abokan cinikin da suka zo don yin tambayoyi da hulɗa da ilimin ƙwararru da kuma halin himma. Mutane da yawa masu kallo a wurin sun nuna sha'awarsu ga samfuran bayan sun koyi game da fasalulluka na samfurin. Sun bi jagorancin ma'aikatan kamfanin da kayan aikin jinya masu ƙwarewa kamar robot masu wayo.

A nan gaba, ShenZhen Zuowei Tech za ta ci gaba da zurfafa bincike da haɓaka sabbin fasahohi, tana ci gaba da haɓaka samfura ta hanyar ci gaban fasaha, da kuma samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci. A matsayinta na cibiyar fasaha, Shenzhen, a matsayinta na cibiyar fasaha, za ta ci gaba da bin diddigin sabbin abubuwa da haɓaka bincike, tana haɓaka ci gaban fasaha a masana'antar, da kuma ba da gudummawa ga taimaka wa iyalai masu nakasa su rage ainihin matsalar "nakasa ta mutum ɗaya tana shafar dukkan iyali."

Saboda dalilai kamar saurin tsufa na yawan jama'a, ƙaruwar adadin marasa lafiya masu fama da cututtuka na yau da kullun, da kuma rabon riba a manufofin ƙasa, masana'antar gyaran jiki da kula da jinya za ta zama ta gaba mai kyau tare da makoma mai kyau! Ci gaban robots na gyaran jiki cikin sauri a halin yanzu yana canza masana'antar gyaran jiki gaba ɗaya, yana haɓaka gyaran jiki mai wayo da daidaito, da kuma hanzarta ci gaba da ci gaban masana'antar gyaran jiki da kula da jinya.


Lokacin Saƙo: Oktoba-18-2023