shafi_banner

labarai

Na'urar wanka mai ɗaukuwa ta Zuowei ta shiga kasuwar Malaysia.

Na'urar wanka mai ɗaukar nauyi tana ba da kulawar asibiti ga tsofaffi a Malaysia

Kwanan nan, Shenzhen ya shiga kasuwar sabis na kula da tsofaffi na Malaysia a matsayin babban injin wanka mai ɗaukar hoto da sauran kayan aikin jinya na fasaha, wanda ke nuna wani ci gaba a tsarin masana'antar kamfanin na ketare.

Yawan tsufa na Malaysia yana karuwa. An yi hasashen cewa nan da shekarar 2040, ana sa ran adadin mutanen da suka haura shekaru 65 zai rubanya daga miliyan 2 da ake da su yanzu zuwa sama da miliyan 6. Tare da tsufa na tsarin shekarun jama'a, matsalolin zamantakewar da tsufa ya haifar da su sun hada da karuwar nauyin zamantakewa da iyali, matsin lamba akan kudaden da ake kashewa zai karu, wadata da buƙatun fansho da sabis na kiwon lafiya kuma za su kasance. mafi shahara

Na'urar wanka mai ɗaukuwa tana da sabbin abubuwa a kasuwannin cikin gida na Malaysia, kuma hanyar shan najasa ba tare da digo ba ya sami yabo sosai daga abokan ciniki. Yana da babban sassauci, ƙarfi mai ƙarfi da ƙananan buƙatu don yanayin sararin samaniya. Yana iya sauƙin kammala dukkan jiki ko ɓangaren wanka ba tare da motsa tsofaffi ba. Hakanan yana da ayyukan shamfu, goge, shawa, da sauransu. Ya dace sosai don sabis na wanka na ƙofa zuwa ƙofa.

zama (1)

Zuwan injunan wanka masu ɗaukar nauyi a Malaysia wani muhimmin mataki ne a cikin dabarun ƙaddamar da tsarin kimiyya da fasaha na duniya. A halin yanzu, a matsayin kayan aikin jinya na kimiyya da fasaha, an fitar da shi zuwa Japan, Koriya ta Kudu, kudu maso gabashin Asiya, Turai da Amurka da sauran ƙasashe da yankuna da yawa.


Lokacin aikawa: Maris 17-2023