Kekunan motsa jiki na lantarki na horar da masu tafiya ya dace da horar da marasa lafiya da ke kwance a kan gado waɗanda ke da matsalar motsi a ƙananan ƙafafu. Sauya maɓalli ɗaya tsakanin aikin kekunan motsa jiki na lantarki da aikin tafiya na taimako, yana da sauƙin aiki, tare da tsarin birki na lantarki wanda zai iya yin birki ta atomatik bayan tsayawa, lafiya kuma ba tare da damuwa ba.
| Girman Zama a Kujerar Kekuna | 1000mm*690mm*1090mm |
| Girman Madaidaitan Robot | 1000mm*690mm*2000mm |
| Load bearing | 120KG |
| Ɗaga ɗagawa | 120KG |
| Gudun ɗagawa | 15mm/S |
| Tsaron rataye bel bearing | Matsakaicin 150KG |
| Baturi | Batirin lithium, 24V 15.4AH, nisan juriya sama da 20KM |
| Cikakken nauyi | 32 KG |
| Birki | Birki mai maganadisu na lantarki |
| Lokacin da ake cajin wutar lantarki | 4 H |
| Matsakaicin gudun kujera | 6KM |
| Robot mai wayo na taimako wanda ya dace da mutane masu tsayi 140-180cm kuma nauyinsu ya kai 120KG | |
1. Maɓalli ɗaya don canzawa tsakanin yanayin keken guragu na lantarki da yanayin horar da tafiya.
2. An tsara shi ne don taimakawa marasa lafiya da ke fama da bugun jini wajen horar da su kan tafiya.
3. Taimaka wa masu amfani da keken guragu su tashi tsaye su yi atisayen tafiya.
4. Ba wa masu amfani damar ɗagawa su zauna lafiya.
5. Taimaka wajen horar da jiki a tsaye da tafiya.
Kekunan Kekuna na Lantarki na Gait Training ZW518 ya ƙunshi
mai sarrafa tuƙi, mai sarrafa ɗagawa, matashin kai, feda ta ƙafa, kujera ta baya, mai tuƙin ɗagawa, ƙafafun gaba,
ƙafafun tuƙi na baya, wurin riƙe hannu, babban firam, walƙiyar ganewa, maƙallin bel na kujera, batirin lithium, babban maɓallin wuta da alamar wuta, akwatin kariyar tsarin tuƙi, ƙafafun hana birgima.
Yana da injin tuƙi na hagu da dama, mai amfani zai iya sarrafa shi da hannu ɗaya don juya hagu, juya dama da baya
Ya dace da yanayi daban-daban, misali
Gidajen Kula da Marasa Lafiya, Asibitoci, Cibiyar Kula da Al'umma, Sabis na ƙofa zuwa ƙofa, Gidajen Kula da Marasa Lafiya, Wuraren Jin Daɗi, Wuraren Kula da Tsofaffi, Wuraren Kula da Marasa Lafiya, Wuraren Kula da Marasa Lafiya, Wuraren Kula da Marasa Lafiya.
Mutane masu dacewa
Masu kwance a kan gado, tsofaffi, nakasassu, marasa lafiya